Barka da zuwa shafin yanar gizon mu!

Sabis ɗinmu

service

1. An kafa shi a cikin 1998, kamfaninmu yana da tarihi mai tsayi, wanda juyawa ya wuce dalar Amurka miliyan 20. Muna da cikakkun ƙwarewa don bautar da abokan cinikinmu na ƙasashen waje, gami da mai gudanar da aikin musamman don yin cikakken bayani game da samfuran, riƙe da takardu da dai sauransu. Zamu iya samar da samfuran da ba za a iya saitawa ba, amma kuma na iya zama OEM wanda ke buga tambarin abokan kasuwancin ƙasashen waje ko tambari, da Hakanan na iya yin samfurori daban-daban ko sassa na kaya bisa ga zane ko samfuran abokin ciniki na ƙasashen waje

2. Abokan ciniki zasu iya jin daɗin sassauƙarwa da ingantaccen isar da kayayyaki a nan, ɗayan damarmu shine tattara nau'ikan kayayyaki zuwa cikin akwati ɗaya, wasu daga cikin abokan cinikinmu har ma suna buƙatar nau'ikan kayayyaki sama da 5 a lokaci guda. Hakan zai fi dacewa ga abokan cinikinmu.

3. Gudanar da ingancinmu shine wani sabis mai mahimmanci ga abokan cinikinmu.Da samar da kaya ko kafin jigilar kaya, ƙimar ingancinmu zata je masana'anta don hanzarta ƙaddamar da duba ingancin da rahoton rubutu. Abubuwan da ba su dace ba za su ƙi kula da ingancinmu, za mu nemi masu ƙira su sake fitarwa ko haɓaka ingancin har sai sun sami isasshen haɗuwa da abokan ciniki na ƙasashen waje.